Mua C326C104F1G5TA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 100V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±1% |
| Độ dày (Max): | - |
| Hệ số nhiệt độ: | C0G, NP0 |
| Size / Kích thước: | 0.200" L x 0.125" W (5.08mm x 3.18mm) |
| Gói / Case: | Radial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | C326C104F1G5TA |
| Chì Phong cách: | Formed Leads - Kinked |
| Spacing chì: | 0.100" (2.54mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.300" (7.62mm) |
| Tính năng: | Low ESL |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.1µF ±1% 100V Ceramic Capacitor C0G, NP0 Radial |
| Sự miêu tả: | CAP CER 0.1UF 100V C0G RADIAL |
| Điện dung: | 0.1µF |