Mua C3D1P7060Q với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 1.7V @ 1.7A |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 600V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 10-Power QFN (3.3x3.3) |
| Tốc độ: | No Recovery Time > 500mA (Io) |
| Loạt: | Z-Rec® |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 0ns |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 10-PowerTQFN |
| Vài cái tên khác: | C3D1P7060QTR |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -55°C ~ 160°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 4 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | C3D1P7060Q |
| Mô tả mở rộng: | Diode Silicon Carbide Schottky 600V 1.7A (DC) Surface Mount 10-Power QFN (3.3x3.3) |
| Loại diode: | Silicon Carbide Schottky |
| Sự miêu tả: | DIODE SCHOTTKY 600V 1.7A 10PQFN |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 50µA @ 600V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io): | 1.7A (DC) |
| Dung @ VR, F: | 100pF @ 0V, 1MHz |