Mua CAY16-1600F4LF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±200ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 1206 |
| Size / Kích thước: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| Loạt: | CAY16 |
| Kháng (Ohms): | 160 |
| Công suất mỗi phần tử: | 62.5mW |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số Điện trở: | 4 |
| Số Pins: | 8 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CAY16-1600F4LF |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.024" (0.60mm) |
| Mô tả mở rộng: | 160 Ohm ±1% 62.5mW Power Per Element Isolated Resistor Network/Array ±200ppm/°C 1206 (3216 Metric), Convex, Long Side Terminals |
| Sự miêu tả: | RES ARRAY 4 RES 160 OHM 1206 |