Mua CC453232-120KL với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 1812 |
| Size / Kích thước: | 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | CC453232 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 10 @ 2.52MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 1812 (4532 Metric) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CC453232-120KL |
| cảm: | 12µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.134" (3.40mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 2.52MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 21MHz |
| Mô tả mở rộng: | 12µH Unshielded Wirewound Inductor 500mA 600 mOhm Max 1812 (4532 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 12UH 500MA 600 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 600 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 500mA |