Mua CD40117BME4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Cung câp hiệu điện thê: | 3 V ~ 18 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 14-SOIC |
| Loạt: | 4000B |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số Bits: | 8 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD40117BME4 |
| Loại logic: | Programmable Terminator |
| Mô tả mở rộng: | Programmable Terminator IC 14-SOIC |
| Sự miêu tả: | IC TERMINATOR PROG DUAL 14-SOIC |
| Email: | [email protected] |