Mua CD74HCT163M96E4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.5 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Loại trình kích hoạt: | Negative Edge |
| thời gian: | Synchronous |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SOIC |
| Loạt: | 74HCT |
| Thiết lập lại: | Synchronous |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số Elements: | 1 |
| Số Bits mỗi phần tử: | 4 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD74HCT163M96E4 |
| Loại logic: | Binary Counter |
| Mô tả mở rộng: | Counter IC Binary Counter Element 4 Bit Negative Edge 16-SOIC |
| Phương hướng: | Up |
| Sự miêu tả: | IC SYNC COUNTER PRESET HS 16SOIC |
| đếm Rate: | 20MHz |