Mua CF322513-120K với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Multilayer |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 1210 |
| Size / Kích thước: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | CF322513 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 30 @ 2.52MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 1210 (3225 Metric) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Số phần của nhà sản xuất: | CF322513-120K |
| cảm: | 12µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.059" (1.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 2.52MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 33MHz |
| Mô tả mở rộng: | 12µH Shielded Multilayer Inductor 140mA 2.5 Ohm Max 1210 (3225 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 12UH 140MA 2.5 OHM SMD |
| DC Resistance (DCR): | 2.5 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 140mA |