Mua CGA-3318 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 3.9 V ~ 4.3 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-ESOP |
| Tốc độ quay: | - |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Exposed Pad |
| Loại đầu ra: | Push-Pull |
| Số Mạch: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | CGA-3318 |
| Sự miêu tả: | IC AMP CATV HBT SIGE DUAL 8ESOP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 150mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | - |
| Các ứng dụng: | CATV |
| 3dB băng thông: | - |
| Email: | [email protected] |