Mua CMA48125-10 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 48 ~ 530 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 90 ~ 140VAC |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | CMA48 |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Hockey Puck |
| Loại đầu ra: | AC |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | Chassis Mount or Panel Mount |
| Số phần của nhà sản xuất: | CMA48125-10 |
| tải hiện tại: | 125A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) Hockey Puck |
| Sự miêu tả: | RELAY SSR SCR 125A 530V PNL MNT |