Mua CW160808-82NG với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±2% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 0603 (1608 Metric) |
| Size / Kích thước: | 0.065" L x 0.041" W (1.65mm x 1.05mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | CW160808 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 34 @ 250MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 0603 (1608 Metric) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Alumina |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 17 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CW160808-82NG |
| cảm: | 82nH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.047" (1.20mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 150MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 1.7GHz |
| Mô tả mở rộng: | 82nH Unshielded Wirewound Inductor 400mA 540 mOhm 0603 (1608 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 82NH 400MA 540 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 540 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 400mA |