Mua CXE240A5R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 12 ~ 280 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 18 ~ 36VAC |
| Chấm dứt Phong cách: | PC Pin |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 4-SIP |
| Loạt: | CX |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 4-SIP |
| Loại đầu ra: | AC |
| Vài cái tên khác: | CC1668 CXE240A5R-ND |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CXE240A5R |
| tải hiện tại: | 5A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) 4-SIP |
| Sự miêu tả: | RELAY SSR 5A 240VAC AC OUT SIP |