Mua DAC5675AHFG/EM với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp, kỹ thuật số: | 3.15 V ~ 3.6 V |
|---|---|
| Voltage - Cung cấp, Analog: | 3.15 V ~ 3.6 V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 52-CFP |
| Cài đặt thời gian: | 12ns (Typ) |
| Loạt: | - |
| Loại tài liệu tham khảo: | External, Internal |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 52-CFlatPack |
| Loại đầu ra: | Current - Unbuffered |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số lượng bộ chuyển đổi D / A: | 1 |
| Số Bits: | 14 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | DAC5675AHFG/EM |
| INL / DNL (LSB): | ±1.5, ±0.6 |
| Mô tả mở rộng: | 14 Bit Digital to Analog Converter 1 52-CFP |
| Đầu ra vi sai: | Yes |
| Sự miêu tả: | IC DAC 14BIT 400MSPS 52CFP |
| Giao diện dữ liệu: | LVDS - Parallel |
| Kiến trúc: | Current Source |
| Email: | [email protected] |