Mua DAC8734SRHAT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp, kỹ thuật số: | 2.7 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Voltage - Cung cấp, Analog: | 4.75 V ~ 24 V, -4.75 V ~ -18 V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 40-VQFN (6x6) |
| Cài đặt thời gian: | 8µs (Typ) |
| Loạt: | - |
| Loại tài liệu tham khảo: | External |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | 40-VFQFN Exposed Pad |
| Loại đầu ra: | Voltage - Buffered |
| Vài cái tên khác: | 296-25118-6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| Số lượng bộ chuyển đổi D / A: | 4 |
| Số Bits: | 16 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DAC8734SRHAT |
| INL / DNL (LSB): | ±1 (Max), ±1 (Max) |
| Mô tả mở rộng: | 16 Bit Digital to Analog Converter 4 40-VQFN (6x6) |
| Đầu ra vi sai: | No |
| Sự miêu tả: | IC DAC 16BIT QUAD VOUT 40VQFN |
| Giao diện dữ liệu: | SPI |
| Kiến trúc: | R-2R |
| Email: | [email protected] |