Mua DMNH6042SPD-13 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| VGS (th) (Max) @ Id: | 3V @ 250µA |
|---|---|
| Công nghệ: | MOSFET (Metal Oxide) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | PowerDI5060-8 |
| Loạt: | Automotive, AEC-Q101 |
| Rds On (Max) @ Id, VGS: | 50 mOhm @ 5.1A, 10V |
| Điện cực phân tán (Max): | 1.2W (Ta) |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 8-PowerTDFN |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 175°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 16 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DMNH6042SPD-13 |
| Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds: | 584pF @ 25V |
| Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs: | 8.8nC @ 10V |
| Loại FET: | N-Channel |
| FET Feature: | - |
| Mô tả mở rộng: | N-Channel 60V 5.7A (Ta), 24A (Tc) 1.2W (Ta) Surface Mount PowerDI5060-8 |
| Xả để nguồn điện áp (Vdss): | 60V |
| Sự miêu tả: | MOSFET NCH 60V 25A TO252 |
| Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C: | 5.7A (Ta), 24A (Tc) |
| Email: | [email protected] |