Mua DP4RSB60E20B với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 1 ~ 48 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 18 ~ 32VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | DP |
| Loại tiếp sức: | Contactor |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Hockey Puck |
| Loại đầu ra: | DC |
| Vài cái tên khác: | CC1846 |
| Độ bền On-State (Max): | 14 mOhm |
| gắn Loại: | Chassis Mount or Panel Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DP4RSB60E20B |
| tải hiện tại: | 20A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Contactor SPST-NO (1 Form A) Hockey Puck |
| Sự miêu tả: | RELAY SSR CONTACTOR 20A 48V |