Mua DS1010S-75 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.75 V ~ 5.25 V |
|---|---|
| tap Tăng: | 7.5ns |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SOIC |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| Số Taps / bước: | 10 |
| Số trì hoãn độc lập: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | DS1010S-75 |
| Chức năng: | Nonprogrammable |
| Mô tả mở rộng: | Delay Line IC Nonprogrammable Tap 75ns 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |