Mua DS1867S-10 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 5V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Hệ số Nhiệt độ (Typ): | 750 ppm/°C |
| Taper: | Linear |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SOIC |
| Loạt: | - |
| Kháng chiến - Wiper (Ohms) (Typ): | 400 |
| Kháng (Ohms): | 10k |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Vài cái tên khác: | DS1867S10 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Vòi: | 256 |
| Số Mạch: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Loại bộ nhớ: | Non-Volatile |
| Số phần của nhà sản xuất: | DS1867S-10 |
| giao diện: | Serial |
| Tính năng: | Cascade Pin |
| Mô tả mở rộng: | Digital Potentiometer 10k Ohm 2 Circuit 256 Taps Serial Interface 16-SOIC |