Mua DS90LV028AHM với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3 V ~ 3.6 V |
|---|---|
| Kiểu: | Receiver |
| Loạt: | - |
| Nghị định thư: | LVDS |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số Drivers / Receivers: | 0/2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | DS90LV028AHM |
| Mô tả mở rộng: | 0/2 Receiver LVDS |
| Duplex: | - |
| Sự miêu tả: | IC RCVR LVDS DUAL HS DIF 8-SOIC |
| Data Rate: | 400Mbps |
| Email: | [email protected] |