Mua ECK-TBC102ME với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 250VAC |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Độ dày (Max): | 0.110" (2.80mm) |
| Hệ số nhiệt độ: | Y5U (E) |
| Size / Kích thước: | 0.280" L x 0.248" W (7.10mm x 6.30mm) |
| Loạt: | ECK |
| xếp hạng: | Y2 |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard SMD |
| Vài cái tên khác: | ECKTBC102ME P10739TR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Surface Mount, MLCC |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | ECK-TBC102ME |
| Chì Phong cách: | - |
| Spacing chì: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1000pF ±20% 250VAC Ceramic Capacitor Y5U (E) Nonstandard SMD |
| Sự miêu tả: | CAP CER 1000PF 250VAC Y5U SMD |
| Điện dung: | 1000pF |