Mua ECO-S2DB102EA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 200V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | - |
| Size / Kích thước: | 1.378" Dia (35.00mm) |
| Loạt: | TS-HB |
| Ripple hiện tại: | 2.2A @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Can - Snap-In |
| Vài cái tên khác: | ECOS2DB102EA P10114 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | ECO-S2DB102EA |
| Lifetime @ Temp.: | 3000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | 0.394" (10.00mm) |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.181" (30.00mm) |
| Mô tả mở rộng: | 1000µF 200V Aluminum Capacitors Radial, Can - Snap-In 216 mOhm @ 120Hz 3000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 216 mOhm @ 120Hz |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 1000UF 20% 200V SNAP |
| Điện dung: | 1000µF |