Mua EEE-1HAR22SR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 50V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | 0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm) |
| Size / Kích thước: | 0.157" Dia (4.00mm) |
| Loạt: | S |
| Ripple hiện tại: | 2mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Radial, Can - SMD |
| Vài cái tên khác: | EEE1HAR22SR PCE3932TR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | EEE-1HAR22SR |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 85°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.213" (5.40mm) |
| Mô tả mở rộng: | 0.22µF 50V Aluminum Capacitors Radial, Can - SMD 2000 Hrs @ 85°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 0.22UF 20% 50V SMD |
| Điện dung: | 0.22µF |