Mua EEE-FT0J221AR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 6.3V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | 0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm) |
| Size / Kích thước: | 0.197" Dia (5.00mm) |
| Loạt: | FT |
| Ripple hiện tại: | 156mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Radial, Can - SMD |
| Vài cái tên khác: | EEEFT0J221AR P15078TR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | EEE-FT0J221AR |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.240" (6.10mm) |
| Mô tả mở rộng: | 220µF 6.3V Aluminum Capacitors Radial, Can - SMD 360 mOhm @ 100kHz 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 360 mOhm @ 100kHz |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 220UF 20% 6.3V SMD |
| Điện dung: | 220µF |