Mua EEE-HA1E100AR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 25V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | 0.209" L x 0.209" W (5.30mm x 5.30mm) |
| Size / Kích thước: | 0.197" Dia (5.00mm) |
| Loạt: | Automotive, AEC-Q200, HA |
| Ripple hiện tại: | 28mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Radial, Can - SMD |
| Vài cái tên khác: | EEEHA1E100AR PCE4660TR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | EEE-HA1E100AR |
| Lifetime @ Temp.: | 1000 Hrs @ 105°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.213" (5.40mm) |
| Mô tả mở rộng: | 10µF 25V Aluminum Capacitors Radial, Can - SMD 1000 Hrs @ 105°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 10UF 20% 25V SMD |
| Điện dung: | 10µF |