Mua EEE-TK1E222AM với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage Đánh giá: | 25V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Surface Kích Núi Đất đai: | 0.748" L x 0.748" W (19.00mm x 19.00mm) |
| Size / Kích thước: | 0.709" Dia (18.00mm) |
| Loạt: | TK |
| Ripple hiện tại: | 975mA @ 120Hz |
| sự phân cực: | Polar |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Radial, Can - SMD |
| Vài cái tên khác: | EEETK1E222AM PCE4891TR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | EEE-TK1E222AM |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 125°C |
| Spacing chì: | - |
| Trở kháng: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.650" (16.50mm) |
| Mô tả mở rộng: | 2200µF 25V Aluminum Capacitors Radial, Can - SMD 75 mOhm @ 100kHz 2000 Hrs @ 125°C |
| ESR (tương đương Series kháng): | 75 mOhm @ 100kHz |
| Sự miêu tả: | CAP ALUM 2200UF 20% 25V SMD |
| Điện dung: | 2200µF |