Mua EL100D5-05 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 3 ~ 100 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 4 ~ 8VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Quick Connect - 0.187"/0.250" |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | EL |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Module |
| Loại đầu ra: | DC |
| Vài cái tên khác: | CC1780 EL100D05-05 EL100D05-05-ND EL100D505 |
| Độ bền On-State (Max): | 40 mOhm |
| gắn Loại: | Chassis Mount or Panel Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | EL100D5-05 |
| tải hiện tại: | 5A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) Module |
| Sự miêu tả: | SSR IP00 100VDC/5A 4-8VDC |
| mạch: | SPST-NO (1 Form A) |
| Email: | [email protected] |