Mua ELF-24V100A với BYCHPS
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Size / Kích thước: | 1.457" L x 0.945" W (37.00mm x 24.00mm) |
| Loạt: | V |
| Gói / Case: | Vertical, 4 PC Pin |
| Vài cái tên khác: | ELF24V100A PLK1135 |
| Số phần của nhà sản xuất: | ELF-24V100A |
| Tự cảm @ tần số: | - |
| Trở kháng @ Tần số: | - |
| Chiều cao (Max): | 1.673" (42.50mm) |
| Loại Bộ lọc: | - |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 2 Line Common Mode Choke Through Hole 10A DCR 8.5 mOhm |
| Sự miêu tả: | COMMON MODE CHOKE 10A 2LN TH |
| Điện trở DC (DCR) (Max): | 8.5 mOhm |
| Thẻ Độ dày (mm): | 10A |