Mua F10J1K75 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±260ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 0.750" L x 0.375" W (19.05mm x 9.53mm) |
| Loạt: | Stackohm® 250 |
| Kháng (Ohms): | 1.75k |
| Power (Watts): | 10W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Flat Oval |
| Vài cái tên khác: | OHF10J1K75 OHF10J1K75-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 350°C |
| gắn Feature: | Flange Braces, Right Angle |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | F10J1K75 |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.375" (9.53mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 1.75K OHM 5% 10W |