Mua F1892CAH400 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Nhà Tắt: | 400V |
|---|---|
| Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max): | 3V |
| Cấu trúc: | Common Anode - SCR/Diode |
| Gói / Case: | Module |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Số SCRs, Diodes: | 1 SCR, 1 Diode |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | F1892CAH400 |
| Mô tả mở rộng: | SCR Module 400V 90A (DC) Common Anode - SCR/Diode Chassis Mount Module |
| Sự miêu tả: | MODULE SCR/DIODE 90A 120VAC |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max): | 90A (DC) |
| Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 1950A @ 60Hz |
| Hiện tại - Cổng kích hoạt (IGT) (Max): | 150mA |