Mua F20J200E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±260ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 0.750" L x 0.375" W (19.05mm x 9.53mm) |
| Loạt: | Stackohm® 250 |
| Kháng (Ohms): | 200 |
| Power (Watts): | 20W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Flat Oval |
| Vài cái tên khác: | OHF20J200E OHF20J200E-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 350°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | F20J200E |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.375" (9.53mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 200 OHM 5% 20W |