Mua FW50A10R0JA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±200ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Axial |
| Size / Kích thước: | 0.295" Dia x 0.709" L (7.50mm x 18.00mm) |
| Loạt: | FWxxA |
| Kháng (Ohms): | 10 |
| Power (Watts): | 5W |
| Bao bì: | Cut Tape (CT) |
| Gói / Case: | Axial |
| Vài cái tên khác: | FW50A10R0JACT |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 155°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | FW50A10R0JA |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Fusible |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 10 Ohm ±5% 5W Through Hole Resistor Axial Fusible Wirewound |
| Sự miêu tả: | RES 10 OHM 5W 5% AXIAL |