Mua HM17-855100LF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.307" Dia (7.80mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | HM17 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | - |
| Số phần của nhà sản xuất: | HM17-855100LF |
| cảm: | 10µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.217" (5.50mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 10µH Unshielded Wirewound Inductor 2.5A 70 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 10UH 2.5A 70 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 70 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 2.5A |