Mua HPF240D20S với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 12 ~ 280 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 4 ~ 32VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | HPF |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Module |
| Loại đầu ra: | AC, Zero Cross |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | DIN Rail |
| Số phần của nhà sản xuất: | HPF240D20S |
| tải hiện tại: | 20A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) Module |
| Sự miêu tả: | RELAY SSR 20A 240VAC AC OUT DIN |