Mua HT55BB103KN với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 50V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Độ dày (Max): | - |
| Hệ số nhiệt độ: | X7R |
| Size / Kích thước: | 0.200" L x 0.100" W (5.08mm x 2.54mm) |
| Loạt: | HT |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 200°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 26 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | HT55BB103KN |
| Chì Phong cách: | Formed Leads |
| Spacing chì: | 0.200" (5.08mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.200" (5.08mm) |
| Tính năng: | High Temperature |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 10000pF ±10% 50V Ceramic Capacitor X7R Radial |
| Sự miêu tả: | CAP CER 10000PF 50V X7R RADIAL |
| Điện dung: | 10000pF |