Mua ISC1812ES2R2J với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 1812 |
| Size / Kích thước: | 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | ISC-1812 |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 30 @ 7.96MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 1812 (4532 Metric) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Powdered Iron |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ISC1812ES2R2J |
| cảm: | 2.2µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.134" (3.40mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 7.96MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 80MHz |
| Mô tả mở rộng: | 2.2µH Shielded Wirewound Inductor 390mA 460 mOhm Max 1812 (4532 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 2.2UH 390MA 460 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 460 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 390mA |