Mua ISL28118MUZ với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 3 V ~ 40 V, -1.2 V/+1.8 V ~ ±20 V |
|---|---|
| Voltage - Input offset: | 25µV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-MSOP |
| Tốc độ quay: | 1.2 V/µs |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Loại đầu ra: | Rail-to-Rail |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Số phần của nhà sản xuất: | ISL28118MUZ |
| Gain Bandwidth sản phẩm: | 4MHz |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail 8-MSOP |
| Sự miêu tả: | IC OPAMP GP 4MHZ RRO 8MSOP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 850µA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 28mA |