Mua ISL8500IRZ với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - đầu ra (Min / Fixed): | 0.6V |
|---|---|
| Voltage - Output (Max): | 19V |
| Voltage - Input (Min): | 4.5V |
| Voltage - Input (Max): | 25V |
| topology: | Buck |
| Đồng bộ chỉnh lưu: | No |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 12-DFN (4x3) |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 12-VFDFN Exposed Pad |
| Loại đầu ra: | Adjustable |
| Cấu hình ngõ ra: | Positive |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Số đầu ra: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ISL8500IRZ |
| Chức năng: | Step-Down |
| Tần số - Switching: | 500kHz |
| Mô tả mở rộng: | Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 0.6V 1 Output 2A 12-VFDFN Exposed Pad |
| Sự miêu tả: | IC REG BUCK ADJ 2A 12DFN |
| Hiện tại - Output: | 2A |