Mua JC1AF-S-DC18V với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | 14.4 VDC |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | 1.8 VDC |
| Chấm dứt Phong cách: | Plug In, Quick Connect - 0.187" (4.7mm) |
| Voltage switching: | 250VAC - Max |
| Loạt: | JC |
| Thời gian phát hành: | 2ms |
| Loại tiếp sức: | General Purpose |
| Bao bì: | Bulk |
| Nhiệt độ hoạt động: | -50°C ~ 60°C |
| hoạt động Thời gian: | 15ms |
| gắn Loại: | Socketable |
| Số phần của nhà sản xuất: | JC1AF-S-DC18V |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose Relay SPST-NO (1 Form A) 18VDC Coil Socketable |
| Sự miêu tả: | RELAY GEN PURPOSE SPST 15A 18V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 15A |
| Liên hệ Chất liệu: | Silver Alloy |
| Mâu liên hệ: | SPST-NO (1 Form A) |
| Coil áp: | 18VDC |
| Coil Loại: | Non Latching |
| Coil kháng: | 360 Ohms |
| Coil điện: | 900 mW |
| Coil hiện tại: | 50mA |