Mua L100J5R0E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±400ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 0.752" Dia x 6.500" L (19.10mm x 165.10mm) |
| Loạt: | 270 |
| Kháng (Ohms): | 5 |
| Power (Watts): | 100W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Tubular |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 350°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | L100J5R0E |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 5 OHM 5% 100W |