Mua LD1086DT15R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 1.5V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 30V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 1.3V @ 1.5A |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | D-Pak |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 |
| Vài cái tên khác: | 497-7774-2 LD1086DT15R-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LD1086DT15R |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 1.5V 1.5A D-Pak |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 1.5V 1.5A DPAK |
| Hiện tại - Output: | 1.5A |