LD2985BM25R
LD2985BM25R
Số Phần:
LD2985BM25R
nhà chế tạo:
ST
Sự miêu tả:
IC REG LDO 2.5V 0.15A SOT23-5
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS:
Không có chì / tuân thủ RoHS
Số lượng có sẵn:
18072 Pieces
Bảng dữliệu:
LD2985BM25R.pdf
Giới thiệu
Mua LD2985BM25R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
Thông số kỹ thuật
Voltage - Output:2.5V
Voltage - Input:Up to 16V
Voltage - Dropout (tiêu biểu):0.28V @ 150mA
Gói thiết bị nhà cung cấp:SOT-23-5
Loạt:-
điều Topology:Positive Fixed
Bao bì:Tape & Reel (TR)
Gói / Case:SC-74A, SOT-753
Vài cái tên khác:497-3498-2
Nhiệt độ hoạt động:-40°C ~ 125°C
Số điều chỉnh:1
gắn Loại:Surface Mount
Mức độ nhạy ẩm (MSL):1 (Unlimited)
Thời gian chuẩn của nhà sản xuất:10 Weeks
Số phần của nhà sản xuất:LD2985BM25R
Mô tả mở rộng:Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 2.5V 150mA SOT-23-5
Sự miêu tả:IC REG LDO 2.5V 0.15A SOT23-5
Hiện tại - Output:150mA