Mua LD2985BM28R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 2.8V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 16V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 0.28V @ 150mA |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | SC-74A, SOT-753 |
| Vài cái tên khác: | 497-7788-6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | LD2985BM28R |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 2.8V 150mA SOT-23-5 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 2.8V 0.15A SOT23-5 |
| Hiện tại - Output: | 150mA |