Mua LD2985BM36R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 3.6V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 16V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | 0.28V @ 150mA |
| Gói / Case: | SC-74A, SOT-753 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | LD2985BM36R |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 3.6V 150mA SOT-23-5 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 3.6V 0.15A SOT23-5 |
| Hiện tại - Output: | 150mA |