Mua LM2852YMXA-1.5 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - đầu ra (Min / Fixed): | 1.5V |
|---|---|
| Voltage - Output (Max): | - |
| Voltage - Input (Min): | 2.85V |
| Voltage - Input (Max): | 5.5V |
| topology: | Buck |
| Đồng bộ chỉnh lưu: | Yes |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 14-HTSSOP |
| Loạt: | SIMPLE SWITCHER® |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 14-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad |
| Loại đầu ra: | Fixed |
| Cấu hình ngõ ra: | Positive |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Số đầu ra: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LM2852YMXA-1.5 |
| Chức năng: | Step-Down |
| Tần số - Switching: | 500kHz |
| Mô tả mở rộng: | Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 1.5V 1 Output 2A 14-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad |
| Sự miêu tả: | IC REG BUCK 1.5V 2A SYNC 14TSSOP |
| Hiện tại - Output: | 2A |