Mua LR250302PR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Vôn: | 250V |
| Loạt: | - |
| Vài cái tên khác: | LR25030-2PR |
| Sự định hướng: | - |
| Số Mạch: | 2 |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LR250302PR |
| Loại cầu chì: | Holder |
| Loại Fuse: | Cartridge |
| Kích cầu chì: | 0.563" Dia x 2" L (14.3mm x 50.8mm) |
| Để sử dụng Với / Sản phẩm liên quan: | Class R |
| Mô tả mở rộng: | Fuse Holder 30A 250V 2 Circuit Cartridge Chassis Mount |
| Sự miêu tả: | FUSE HLDR CART 250V 30A CHASSIS |
| Đánh giá hiện tại: | 30A |