Mua LT6200CS8-5#PBF với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 2.5 V ~ 12.6 V, ±1.25 V ~ 6.3 V |
|---|---|
| Voltage - Input offset: | 2.5mV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-SO |
| Tốc độ quay: | 250 V/µs |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Loại đầu ra: | Rail-to-Rail |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 4 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | LT6200CS8-5#PBF |
| Gain Bandwidth sản phẩm: | 800MHz |
| Mô tả mở rộng: | Buffer Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail 8-SO |
| Sự miêu tả: | IC OPAMP BUFFER 800MHZ RRO 8SO |
| Hiện tại - Cung cấp: | 20mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 90mA |