Mua LVC25FR200EV với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±1% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±100ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 2512 |
| Size / Kích thước: | 0.250" L x 0.130" W (6.35mm x 3.30mm) |
| Loạt: | LVC |
| Kháng (Ohms): | 0.2 |
| Power (Watts): | 1W |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 2512 (6432 Metric) |
| Vài cái tên khác: | OHLVC25FR200EV OHLVC25FR200EV-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C |
| Số ĐẦU CẮM: | 2 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 14 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | LVC25FR200EV |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.026" (0.65mm) |
| Tính năng: | Current Sense, Moisture Resistant |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.2 Ohm ±1% 1W Chip Resistor 2512 (6432 Metric) Current Sense, Moisture Resistant Thick Film |
| Sự miêu tả: | RES SMD 0.2 OHM 1% 1W 2512 |