Mua LX8383-33CV với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Output: | 3.3V |
|---|---|
| Voltage - Input: | Up to 10V |
| Voltage - Dropout (tiêu biểu): | - |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-247-3 |
| Loạt: | - |
| điều Topology: | Positive Fixed |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | TO-247-3 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 125°C |
| Số điều chỉnh: | 1 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Số phần của nhà sản xuất: | LX8383-33CV |
| Mô tả mở rộng: | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed Output 3.3V 7.5A TO-247-3 |
| Sự miêu tả: | IC REG LDO 3.3V 7.5A TO247-3 |
| Hiện tại - Output: | 7.5A |