Mua MAPLAD30KP26AE3 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp Standoff (Typ): | 26V |
|---|---|
| Điện áp - kẹp (tối đa) @ Ipp: | 43V |
| Điện áp - Sự cố (Tối thiểu): | 28.9V |
| Các kênh không định hướng: | 1 |
| Kiểu: | Zener |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | PLAD |
| Loạt: | Military, MIL-PRF-19500 |
| Bảo vệ đường dây điện: | No |
| Power - Peak Pulse: | 30000W (30kW) |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Nonstandard SMD |
| Vài cái tên khác: | 1086-4881 1086-4881-MIL |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MAPLAD30KP26AE3 |
| Sự miêu tả: | TVS DIODE 26VWM 43VC SMD |
| Dòng điện - Peak Pulse (10 / 1000μs): | 696A |