Mua MAX4285EUT-T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 2.85 V ~ 6.5 V, ±1.425 V ~ 3.25 V |
|---|---|
| Voltage - Input offset: | 1.5mV |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-23-6 |
| Tốc độ quay: | 385 V/µs |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | SOT-23-6 |
| Loại đầu ra: | - |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | MAX4285EUT-T |
| Mô tả mở rộng: | Buffer Amplifier 1 Circuit SOT-23-6 |
| Sự miêu tả: | IC OPAMP BUFFER 220MHZ SOT23-6 |
| Hiện tại - Cung cấp: | 23mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 106mA |
| Hiện tại - Bias Input: | 13µA |
| Loại khuếch đại: | Buffer |
| 3dB băng thông: | 220MHz |