Mua MAX6070BAUT18+T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - đầu ra (Min / Fixed): | 1.8V |
|---|---|
| Voltage - Output (Max): | - |
| Voltage - Input: | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Lòng khoan dung: | ±0.08% |
| Hệ số nhiệt độ: | 8ppm/°C |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-23-6 |
| Loạt: | - |
| Loại tài liệu tham khảo: | Series |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | SOT-23-6 |
| Loại đầu ra: | Fixed |
| Vài cái tên khác: | MAX6070BAUT18+TDKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Tiếng ồn - 10Hz đến 10kHz: | 5µVrms |
| Tiếng ồn - 0.1Hz đến 10Hz: | 6µVp-p |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | MAX6070BAUT18+T |
| Mô tả mở rộng: | Series Voltage Reference IC ±0.08% 10mA SOT-23-6 |
| Sự miêu tả: | IC VREF SERIES 1.8V SOT23-6 |
| Hiện tại - Cung cấp: | 260µA |
| Hiện tại - Output: | 10mA |